Quân đoàn Tây thục - Ngân Long
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 47 người, vào ngày Sat Aug 18, 2012 10:29 am
Latest topics
» Chiến báo Vương Hỗn
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyThu Dec 05, 2013 12:48 pm by Admin

» Danh Sach Thủ Thành Thu 346
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyWed Dec 04, 2013 9:32 pm by Admin

» Danh Sach Thủ Thành Thu 343
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyTue Nov 26, 2013 11:22 am by Admin

» MAP TINH ANH CHO AE 175
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyFri Nov 15, 2013 10:47 am by khanh134

» LUẬT QD TÂY THỤC TỪ XUÂN 350
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyTue Aug 27, 2013 8:19 am by binh200k

» Thục ko ctt, lb cuối cùng cũng 180
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyWed Aug 21, 2013 1:35 pm by vitcodon

» Lâu ngày không thấy ai post CB gì ! khổ thân ghê! CB Vương cơ by Putin ( tới đâu post tới đó)
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyFri Aug 16, 2013 6:37 pm by vitcodon

»  Bí kíp farm võ hồn theo ý muốn
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyThu Aug 15, 2013 11:36 am by LELONG-TAYTHUC

» Hướng dẫn luyện con free ra chỉ số 9x - 7x - 7x cho bình dân
TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI EmptyThu Aug 15, 2013 10:47 am by LELONG-TAYTHUC

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI

4 posters

Go down

TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI Empty TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI

Bài gửi  shisan Thu Jul 05, 2012 12:22 am

.
...
.......
...........
....................

VÂNG...

Thưa toàn thể ACE Tây thục... gian khổ, nhường cơm sẻ áo, luyện quân, đánh thành, đến nay có thể nói TÂY THỤC ta đã cân bằng lực lượng với LIÊN XÔ và là đối trọng lớn của cả nguỵ quốc. Chúng ta đã lấy HẠ PHÌ, một thành trì bất khả chiến bại của LIÊN XÔ trong vài thập kỷ, chúng ta đã lấy GIANG LĂNG, THO XUÂN... để thực hiện phương châm chăm LO cho cả NƯỚC THỤC bao la rộng lớn.

Vâng, chúng ta đã thoả được trí lớn, chúng ta đã làm những điều mà nhiều VÍP đã đầu tư, đã làm nhưng không làm nổi ... CÓ THẾ NÓI CHÚNG TA RẤT TỰ HÀO, CHÚNG TA KIÊU HÃNH.

Thay mặt BTC Tây Thục xin cám ơn toàn thế A E đã nỗ lực, bỏ công sức, bỏ thời gian, bỏ tâm huyết, bỏ tiền của, cám ơn A E đã sát cánh vì lý tưởng chung suốt thời gian qua.

Đến nay BTC Tây Thục đã thấy trí lớn được thoả nguyện, nên quyết định thay đổi TRIẾT LÝ của TÂY THỤC. Sự thay đổi này không phải vì BTC Tây Thục không đủ sức cáng đáng các nhiệm vụ, mà thay đổi để mong muốn A E chơi GAME nhẹ nhàng, thực sự mang tính chất giải trí, giao lưu gắn bó sau những thời gian lao động, học tập căng thẳng... rất mong A E hiểu cho.

TRIỂT LÝ TÂY THỤC từ HẠ - 216:

1. NHƯỜNG NHỊN, ĐOÀN KẾT là cơ sở duy trì TÂY THỤC.
2. HÀI HƯỚC VUI NHỘN là mục đích của TÂY THỤC.
3. GẮN BÓ, TÂM HUYẾT là cơ sở tuyển chọn vào TÂY THỤC.

MỤC TIÊU TÂY THỤC từ Hạ - 216:

1. Xây dựng TÂY THỤC thành một "ỐC ĐẢO ĐẸP", là sân chơi giao lưu chỉ cho A E TÂY THỤC.
2. Chăm lo tốt nhất có thể về đời sống cho A E TÂY THỤC, không tham vọng lo cho cả NƯỚC THỤC.
3. Xây dựng và duy trì lực lượng quân đội để bảo vệ TÂY THỤC.

Đây là những thay đổi RẤT RẤT LỚN của TÂY THỤC, BTC biết sẽ ảnh hướng đến khá nhiều A E và không ép buộc mọi người phải ở lại TÂY THỤC. A E ai thấy triết lý và mục tiêu trên không hợp thì có thể rời TÂY THỤC tìm con đường phù hợp với mình, A E nào thấy hợp TÂY THỤC sẽ là mái nhà của A E.

BAN TỔ CHỨC TÂY THỤC kính bút!

.................................
........................
.................
...........
.....
...
.

shisan

TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI Empty Re: TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI

Bài gửi  Chuối Cua Thu Jul 05, 2012 9:54 am

Thằng ku đệ mình giờ văn cao phết nhỉ. Kaka

Chuối Cua

TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI Empty TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI

Bài gửi  CuongPv Thu Jul 05, 2012 9:58 pm

Văn thơ lai láng qá Very Happy

CuongPv

TÂY THỤC - NHỮNG NGƯỜI BẠN TÔI Empty ^^

Bài gửi  February Sun Jul 08, 2012 2:14 pm

1 số là bạn và anh em thực sự thôi, con 1 số thì chúng nó mù chữ + chó đói đâu biết từ ANH VA EM là gì.

February

Bài gửi  shisan Mon Jul 09, 2012 8:30 am

February đã viết:1 số là bạn và anh em thực sự thôi, con 1 số thì chúng nó mù chữ + chó đói đâu biết từ ANH VA EM là gì.

Chào Anh PHE!!!

Biết Anh PHE buồn, biết Anh PHE ấm ức, và cũng biết TÂY THỤC buồn, định không nói gì cả, nhưng thôi xin viết vài dòng để giải toả khó chịu trong lòng.

Anh PHE đã có thời gian từng ở TT....
Một ngày anh PHE ở TT chắc chắn chưa ai đối xử tệ với Anh PHE...
TT cũng cố gắng mang lại cái tốt nhất cho anh PHE, mang RUỘNG, mang KHOÁNG để anh sử dụng...
Vì vây, TT mong anh PHE tôn trọng quãng thời gian anh đã từng ở đây.

Hôm nay, anh PHE rời TT, TT cũng tôn trọng để anh đi...
Anh PHE đi rồi cũng mong anh hiểu "Khi không còn mang màu áo TT thì TT không thể ưu ái anh như AE đang sinh hoạt ở TT". Chuyện anh dùng R, K ở Vĩnh An bị AE TT BEM chắc anh PHE phải hiểu hơn ai hết... vậy nếu có trách chỉ trách sao chúng ta không đi chung đường.

Anh PHE nói điều này, biết anh PHE thực sự quan tâm đến GAME, chơi GAME... AE Tây Thục vẫn mong các AE nào tâm huyết gắn bó với GAME về với Tây Thục để chung vui... nếu có thể bỏ qua các rào cản để về TT, TT vẫn đón anh như anh đã từng ở đây.

Đôi lời.

shisan

Bài gửi  February Mon Jul 09, 2012 11:34 pm

Tất nhiên là không ý kiến gì rồi, chỉ thấy nản mấy thằng chó đói cắn lung tung thôi, một số lớn đâu có chó đói như vậy luôn lịch sự tử tế gửi thư - ta xin cái R hay K nhá, tiêu biểu đầy acc chả bao h chiếm cả : wonder, đoàn thị, duong kjnh, VuongLam, ông Chuối, DK, philongheo1, Thisisperson, MacaRong....rất nhiều nữa an R+K cũng là 1 cách thử thôi, an cũng dc ko an cũng chả sao. Thấy nản nên chởi bới những con chó đói mạnh hơn và dã từng bem thôi, chung nó cũng chả nghĩ đến là đã từng cùng QĐ để nói dc 1 câu. Tây Thục - một phần lớn bọn ăn theo vì có các acc mạnh chiếm dc thành, co R + K ăn.

Làm con người phải có tự trọng, ko fai là mạnh là phải cun cút đi theo, ko phải vì cái R+K mà fai luồn cúi để dc ăn, ko quen sống vậy và cũng ko giống như 1 số loại người như vậy. Đời làm sao phải sợ. Nếu Shishan nghĩ là vì cái R+K thì nhầm, cần dìm hàng thì Shishan cứ thông báo toàn Tây Thục bem ta thôi tuy yếu nhưng dek phải sợ acc mạnh nào và dek phải luồn cúi theo ai cả, chắc bọn chó đói thích lắm. .ka ka. Thích thì cứ tẹt ga máy số.

Một số " ANH EM " TÂY THỤC sôi máu chưa, dìm hàng đê, bem đe...chỉ cần anh CC hay DK hay lelong1, VuongLam thả xích ra là chết ta rồi..đỡ sao được hic hic.

Ai tự cảm thấy ko vấn đề gì thì khi đọc xog sẽ mất cảm giác (chả có cảm giác gì) con ai mà đọc xog mà lên cơn thì đích thị nó là....như nêu bên trên,

Tây Thục cố chiếm lại thành đi ke ke

February

Bài gửi  shisan Tue Jul 10, 2012 9:54 pm

February đã viết:Tất nhiên là không ý kiến gì rồi, chỉ thấy nản mấy thằng chó đói cắn lung tung thôi, một số lớn đâu có chó đói như vậy luôn lịch sự tử tế gửi thư - ta xin cái R hay K nhá, tiêu biểu đầy acc chả bao h chiếm cả : wonder, đoàn thị, duong kjnh, VuongLam, ông Chuối, DK, philongheo1, Thisisperson, MacaRong....rất nhiều nữa an R+K cũng là 1 cách thử thôi, an cũng dc ko an cũng chả sao. Thấy nản nên chởi bới những con chó đói mạnh hơn và dã từng bem thôi, chung nó cũng chả nghĩ đến là đã từng cùng QĐ để nói dc 1 câu. Tây Thục - một phần lớn bọn ăn theo vì có các acc mạnh chiếm dc thành, co R + K ăn.

Làm con người phải có tự trọng, ko fai là mạnh là phải cun cút đi theo, ko phải vì cái R+K mà fai luồn cúi để dc ăn, ko quen sống vậy và cũng ko giống như 1 số loại người như vậy. Đời làm sao phải sợ. Nếu Shishan nghĩ là vì cái R+K thì nhầm, cần dìm hàng thì Shishan cứ thông báo toàn Tây Thục bem ta thôi tuy yếu nhưng dek phải sợ acc mạnh nào và dek phải luồn cúi theo ai cả, chắc bọn chó đói thích lắm. .ka ka. Thích thì cứ tẹt ga máy số.

Một số " ANH EM " TÂY THỤC sôi máu chưa, dìm hàng đê, bem đe...chỉ cần anh CC hay DK hay lelong1, VuongLam thả xích ra là chết ta rồi..đỡ sao được hic hic.

Ai tự cảm thấy ko vấn đề gì thì khi đọc xog sẽ mất cảm giác (chả có cảm giác gì) con ai mà đọc xog mà lên cơn thì đích thị nó là....như nêu bên trên,

Tây Thục cố chiếm lại thành đi ke ke

Dù TT rất muốn, nhưng Anh PHE không thể chung đường...

Chơi GAME để giải trí thoải mái đầu óc, nhưng với những chia sẻ thì thấy anh rất buồn... Những danh từ và động từ mạnh mà anh PHE đã dùng cho thấy nỗi uốt và ức của Anh PHE... TT chia buồn với anh.

Chúc anh PHE sớm tìm lại được niềm vui trong GAME, và mãi không phải nghe những câu, những từ như anh PHÁT NGÔN thời gian qua.

shisan

Bài gửi  February Thu Jul 12, 2012 8:40 pm

vãi Shishan...văn thơ kinh...ko đỡ được

February

Bài gửi  shisan Fri Jul 13, 2012 3:33 pm

February đã viết:vãi Shishan...văn thơ kinh...ko đỡ được

Hị, SS phải nói là cám ơn Anh PHE nương tay chém nhẹ...

Quân đoàn CHÀO ĐÓN SỰ TRỞ LẠI của anh PHE... AE ghé diễn đàn chào ANH PHE một tiếng nào

shisan

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content